"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะซื้อ City Type Z 1.5 AT มือสอง ก.พ.นี้ แนะนำด้วยค่ะ ^^

พอดีจะซื้อรถมือสอง City Type Z 1.5 AT เดือน ก.พ. 54 นี้ค่ะ เคยแต่ขับรถคนอื่นแต่ไม่บ่อย เคยขับกระบะไม่เคยขับเก๋ง อยากรู้ว่าตอนเช็ครถก่อนรับมา ต้องดูอะไรบ้าง และรับมาแล้วต้องเช็คหรือเปลี่ยนอะไรที่จำเป็นบ้างคะ ไม่อยากฟังช่างอย่างเดียวกลัวเสียตังไปใหญ่ แล้วต้องใช้งบประมาณในการเปลี่ยนเท่าไหร่คะ ฝากตัวด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดเลย ครับ ประหยัดดี รุ่น นี้ อะไหล่ หา ง่าย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ขอบคุณมากค่ะ มั่นใจขึ้นมาก เขวอยู่นาน เดือนหน้าคงได้รถค่ะ ^^

รอ ชม อะ
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

รอชมด้วยครับ....type z มาอีก 1.....

ราคาเท่าไหร่อ่ะ ครับ ผมซื้อมา 260,000

ไม่ควรซื้อครับ อะไหล่บางตัวหายาก เช่น แร็คพวงมาลัย city type z ควรดูรุ่นอื่นครับ

ผมว่า ok นะ รุ่นนี้ เพื่อนข้างบ้านใช้อยู่ เค้าบอกว่าไม่มีปัญหา  ทนทานดีหนะครับ
เรย์  ครับ
081-4158857[img]

ขยับมาเล่นรถใหม่จะดีกว่าใหมครับ

ตอบคำถามให้กำลังใจคนที่เขาใช้รุ่นนี้อยู่บ้างน่ะ.....
ซื้อใช้ตามงบประมาณ(ประมาณ)
มีน้อยใช้น้อยมีมากใช้มาก
มีน้อยใช้รถดีแต่เป็นหนี้หัวววโต
ก็ไม่ไหว...ตามกำลังทรัพย์ครับ
รุ่นไหนก็คุ้มฟ้าคุ้มฝนได้เหมือนกัน
แตกต่างกันตรงเบื้องหลังคุณจะเป็นอย่างไรมากกว่า
ยังไงก็ honda เหมือนกัีน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host