"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นพี่ผมไป ฉีด ทับโค้ดอย่างหนา มา ก็ซับเสียดีนะครับ ผมได้ลองไปนั่งรถพี่ก็เงียบดีนะครับ แตกต่างจากรถผมเลย ถ้าผิดหรือถูงยังไงก็แนะนด้วยนะครับบ ขอบคุนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กด like 1 ดอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วานนี้ลองทำดูแล้วครับ รื้อพรมในรถด้านหน้าแถวที่วางเท้า แล้วจะเห็นว่าจากโรงงานประกอบจะมีช่องว่าง
ที่ไม่มีพรมซับเสียงอยู่่พอสมควร เราก็เอาผ้าห่มรุ่นเก่าที่เป็นขนๆที่ต่างจังหวัดชอบใช้ ตัดเอามาวางในตำแหน่ง
ช่องว่าง ทั้งด้านซ้ายและขวา เสร็จแล้วเสียงจากซุ้มล้อและจากพื้นเงียบไปเยอะ เหลือแต่เสียงเครื่องยนต์จาก
หน้ารถ

ผมเสนอแนวคิดที่ดีและไม่ต้องจ่ายตัง...............................เปิดเสียงเพลงให้ดังแก่นี้ก็จบไม่ต้องไปทำอะไรเลย
(เสียงรบกวนภายนอกตรงกันข้ามกับราคารถ)ราคาถูกเสียงดัง,ราคาแพงเสียงน้อย....อิอิ

จะลองทำดูครับ

555 ผมจาทำตามคุณ
san_live โพสต์เมื่อ 22/12/2010 01:06

555 พูดซะเห็นภาพเลย

เก็บข้อมูลคับ

ตอบกลับ 9# Razor
แนะนำให้เอาซับเสียงของ 3M ยัดปากเอาไว้  รับรองเอาอยู่แน่นอน  555555555  ล้อเล่นนะครับ

ผมใช้วิธีอย่างที่คุณ emclub ใช้ครับ
ได้ผล 100%
YIN-SAI SOUND Formula-X Full Team
(RMUTT) Rajamangala University of Technology Thanyaburi

เหมือนกันครับพยายามไปคนเดียวดีที่สุด สบายใจด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host