"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตรุษจีนนี้ขอให้ชีวิตมีเเต่ความสุขกันทุกไคนเลยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คือก่อนติดตั้งจะมีรูซึ่งสามารถสวมใส่ประเเจ6เหลี่ยมได้ครับ เเต่เมื่อเราล็อคคือดึงเข้ามาเหล็กเเผ่นด้านในจะเลื่อนมาปิดบังรูทั้งหมดเลยนะครับ ซึ่งเหล็กทั้งด้านนอกเเละด้านในนั้นเป็นเหล็กที่ผ่านกระบวนการชุบเเข็งครับ

อย่างนี้ดีกว่านะครับ ผมจะเอารูปวิธีการใช้งาน เเละระบบกลไกต่างๆมาให้ชมกัน หมายถึงเเกะกล่องเลยนะครับเเบบว่าไม่ติดตั้งเเต่จะเเกะมาให้ชมกันนะครับ

ช่วงนี้อากาศร้อนจังเลยนะครับ เเต่ใจคนเราอย่าร้อนตามนะครับ อิ อิ อิ

เร็วๆนี้นะครับ ช่วงนี้งานเยอะนะครับ เดี๋ยวนี้อะไรๆก็เเข่งกันขึ้นราคาจังกันนะครับ ไม่รู้จะขึ้นไปถึงใหน...อิ อิ

หลังสงกรานร้อนจังเลยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host