"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ล็อคใหม่ ใครเคยใช้บ้างครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นล็อคใหม่ ล็อคพร้อมกันทั้ง 3 อย่าง วิธีใช้ก็เหมือนกับยี่ห้ออื่นๆนะครับ คือจะมีมือดึง เเค่ดึงเข้าหาตัวเรา ก็จะมีเสียง คลิ๊ก นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หลังจากล็อคเเล้ว ทำให้เเกนพวงมาลัย เบรค คลัตช์ ของรถไม่สามารถใช้งานได้ เลยครับ:

ผมถ่ายรูปหน้ากล่องมาให้ดูด้วยะนะครับ ไม่ค่อยชัดก็ขออภัยด้วยนะครับ

ไม่มีรูปตอนติดตั้งริใช้งานรึครับ

เเล้วจะนำมาให้ชมกันนะครับ

cityใครนี่ สีขาวสวยจัง สีขาวเเหละสวยสุดเเล้วนะ ผมว่า

วันนี้วิธีการติดตั้งมาให้ชมกันนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ก่อนอื่นต้องถอดตรงนี้ออกก่อนนะครับ:) :)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host