"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีใหม่นี้ขอให้มีสุขภาพเเข็งเเรง การงานดี รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง มีความสุข ทุกๆคนเลยนะ ครับ:D :) :D
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไมของผมไม่มีที่พักเท้าซ้ายอ่ะ หามาติดเองหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันนี้เป็นรูปของ อีซูซุ เกียร์ธรรมดานะครับ พอดีจังหวะลูกค้ามาติดตั้งนะครับ ผมก็เลยนำเอาวีธีการติดตั้งมาให้ชมกันนะครับ  เพราะทางเราไม่รู้ว่ารุ่นใหนจะมาติดตั้ง คันนี้มาก่อนก็เลยรีบเอารูปมาฝากกันครับ เพื่อจะได้ไม่ต้องรอนานนะครับ ประมาณอีกสัก 2-3 เดือน สินค้านี้ก็คงจะเห็นวางจำหน่ายตามตลาด กทม. กันนะครับ เพราะว่าอันนี้เป็นสินค้าใหม่ อยู่ในช่วงเปิดตัว ไม่ใช่หามาติดเองนะครับ ลองไปที่ google ดูสิครับ คำว่า อุปกรณ์ล็อคเเกนพวงมาลัย เบรค คลัตช์ รถยนต์ นะครับเป็นของมีลิขสิทธิ์ มีเเหล่งผลิตที่เเน่นอน ถูกต้องตามกฎหมายนะครับ เดือนมีนาคม54นี้ ที่จริงผมจะนำสินค้าออกโชว์ที่ อิมเเพค มองทองธานี นะครับ ซึ่งจะมีงานโชว์ ไทย-จีน เเต่ทางนี้ไม่ทันเลยต้องผ่านไปก่อน ขอบคุณนะครับที่สนใจ

ตรุษจีนนี้ขอให้ชีวิตมีเเต่ความสุขกันทุกไคนเลยนะครับ

อืม..งี้โจรมันก็เอา 6 เหลี่ยมมาตัวเดียวถอดออก
ก้อขับไปได้ละอิอิ

คือก่อนติดตั้งจะมีรูซึ่งสามารถสวมใส่ประเเจ6เหลี่ยมได้ครับ เเต่เมื่อเราล็อคคือดึงเข้ามาเหล็กเเผ่นด้านในจะเลื่อนมาปิดบังรูทั้งหมดเลยนะครับ ซึ่งเหล็กทั้งด้านนอกเเละด้านในนั้นเป็นเหล็กที่ผ่านกระบวนการชุบเเข็งครับ

อย่างนี้ดีกว่านะครับ ผมจะเอารูปวิธีการใช้งาน เเละระบบกลไกต่างๆมาให้ชมกัน หมายถึงเเกะกล่องเลยนะครับเเบบว่าไม่ติดตั้งเเต่จะเเกะมาให้ชมกันนะครับ

ช่วงนี้อากาศร้อนจังเลยนะครับ เเต่ใจคนเราอย่าร้อนตามนะครับ อิ อิ อิ

เร็วๆนี้นะครับ ช่วงนี้งานเยอะนะครับ เดี๋ยวนี้อะไรๆก็เเข่งกันขึ้นราคาจังกันนะครับ ไม่รู้จะขึ้นไปถึงใหน...อิ อิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host