"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**แบบสำรวจและแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ HCC -2011**

เลือกได้มากกว่า 1 ข้อกระทู้สำรวจ: ( แต่ไม่เกิน 5 ตัวเลือก ), จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 44 คน
26.72% (31)
20.69% (24)
8.62% (10)
20.69% (24)
23.28% (27)
คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/4/2011 10:45 โดย noth1

เรียน ท่านสมาชิค hcc ทุกท่าน

เนื่องจากในหนึ่งปีที่ผ่านมาทาง คลับ HCC ได้ดำเนินกิจกรรมต่างๆมากมายเพื่อความสุขสนุกสนาน และเพื่อความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันของสมาชิคคลับของเรานั้น
ทาง HCC ก็หวังเป็นอย่างยิ่งว่าในปีต่อไปที่จะถึงนี้ ทางคลับเราก็คงมีกิจกรรมดีๆๆอีกเช่นเคย แต่ด้วยความที่คลับเราก็ตั้งมานานพอสมควรและมีสมาชิคมากมายจึงต้องขอรบกวน
เพื่อนสมาชิคทุกท่านช่วยกันโหวตแบบสำรวจความพึงพอใจในกิจกรรมของเราที่จัดขึ้นในรอบปีที่ผ่านมาที่ท่านชื่นชอบ และเสนอแนะกิจกรรมอื่นๆนอกเหนือจากนี้เพื่อพัฒนาคลับของเราในปีต่อไป
      จึงเรียนมาเพื่อทราบและขอขอบคุณความร่วมมือโดยดีเสมอมา

ฮอนด้าซิตี้คลับ

ปล.สามารถเสนอแนะกิจกรรมรวมถึงข้อติชมเกี่ยวกับเว็ปไซน์เพื่อการพัฒนาของครับเราได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

natthacapton โพสต์เมื่อ 8/12/2010 09:25

ขอบคุณครับแค็ป

จัดปายยยยย.....
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ร่วมกันแสดงความคิดเห็นกันมากๆนะครับ
HCC. 020

อยู่ นนท์ นะครับ

ลงความคิดเห็นแล้วคร้าบ

ลงความคิดเห็นแล้วคร้าบ
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 8/12/2010 10:53

ขอบคุณคราบ

เค้าก้อลงแล้ว กิ้ว ๆ
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เค้าก้อลงแล้ว กิ้ว ๆ
Peackpoon โพสต์เมื่อ 8/12/2010 20:14

รับทราบบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host