"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กิจกรรมหลังงานทำบุญครับ[จันทบุรี]

กิจกรรมการกุศล
วันที่เริ่ม 29/11/2010 15:38
ที่อยู่ ระยอง
มูลค่า 0 ฿
เพศ ไม่จำกัด
ปิดเวลา 13/12/2010 15:38
เนื่องจากกิจกรรมงานทำบุญ เลี้ยงอาหารกลางวัน ณ บ้านพักคนชรา วันที่ 10 ธันวาคม 2553

หลังจากกิจกรรมเสร็จแล้ว เราจะเดินทางกลับจากจังหวัด จันทบุรี  และเราจะมา

เข้าค่ายพักแรม กางเต้นนอน และกิจกรรมปิ้งย่าง อาหารทะเล กันที่ อุทยาน เขาแหลมหญ้า

ดังนั้น สมาชิกท่านใด ที่ต้องจะร่วมกิจกรรมกางเต้นนอนค้างคืน  กรุาลงชื่อด้วยครับ

การลงชื่อ ลงดังนี้

1.ลงชื่อ+User
2. จำนวนผู้เข้าค่ายพักแรม
3. มีเต้นมาเอง หรือเช่าเต้นอุทยาน

ราบละเอียด อุทยานฯ
จุดที่เราจะไปกางเต้นท์กัน เป็นจุดกางเต้นท์ที่ 2 ท่าเรืออุทยานฯ มีค่าใช้จ่าย ดังนี้

ในกรณีที่นำเต้นท์ไปเอง
1. ค่าเข้าชมอุทยาน(หน้าด่าน)   40 บาท/คน
2. ค่าใช้สถานที่พักแรมคนละ 30 บาท/คืน

ในกรณีที่เช่าเต้นท์ของทางอุทยาน
1. ค่าเข้าชมอุทยาน(หน้าด่าน)   40 บาท/คน
2. ค่าใช้สถานที่พักแรมคนละ 30 บาท/คืน
3. ค่าเช่าเต้นท์ 150 บาท/คืน (หลังเล็กนอนได้แค่ 2 คน ถ้าไปมากกว่านั้นต้องนอนซ้อนกัน 555+++)

เชิญลงชื่อเลยครับ

จำนวนผู้แจ้งความจำนง: 0 บุคคล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/12/2010 08:24 โดย golf_saico

รายชื่อผู้ ค้างคืน    (ใครไม่มีเต้นอย่าลืมแจ้งนะครับจะได้จองของที่ อุทยานฯให้ครับ)

1. พี่ตั้ม tonkanl  3 คน  (มีเต้นมาเอง)
2. พี่เบน benz 2 คน      (มีเต้นมาเอง)

3.  เค    CITY_SPORT 3 คน (จองเต้น 2 หลัง)       
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/11/2010 16:29 โดย golf_saico

สำหรับผู้ที่ไม่ต้องการค้างคืน ก็สามารถร่วมกิจกรรมได้ครับ

ลงชื่อๆๆๆ...ค๊าบ
3คน พ่อ+แม่+ลูก
มีเต๊นท์ไปเองค๊าบ
user tonkanl ค๊าบ
tonkanl

ลงชื่อก่อนคนแรกเลยนะลุงตั้ม เหอะเหอะ

รายชื่อผู้ ค้างคืน    (ใครไม่มีเต้นอย่าลืมแจ้งนะครับจ ...
golf_saico โพสต์เมื่อ 29/11/2010 16:07

ครับผม

พี่เบ็น 2 นำเต็นท์ ไปเองคราบ

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

เค 3 คนครับ
ใครมีเตนท์ให้ยืมบ้าง พี่เบน พี่ตั้ม มีให้ผมยืมป่าว
อิอิ

ถ้ามีเตนท์ใหญ่ 1 หลัง ถ้าเตนท์เล็ก 2 หลังครับ
ถ้ามีให้ยืมก๋ดี
อิอิ

ใครที่ต้องการนอนค้าง พักแรม  แต่ไม่มีเต้น แจ้งได้เลยนะครับ   จะได้จองของทางอุทยานฯไว้  เดี๋ยวหมด เพราะมันเป็นวันหยุดยาววว

จองเตนท์ให้ด้วยครับ 2 หลัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host