"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตามหาคนครับ อัมรา ฟ้าสว่าง

ไม่ทราบว่าเป็นสมาชิก อยู่ในชมรมที่นี่หรือเปล่า ครับ

ต้องขออภัย ชาว HCC  ด้วยนะครับ พอดีจำเป็นจริงครับ

ไม่ได้มาป่วนครับ ผมมาจาก cefiro-thailand.com  มีตัวตน รหัส a31417

เบอร์ผม 0815763313
ขออนุญาต ตามหา นส. อัมรา  ฟ้าสว่าง ขับ City ตัวใหม่ป้ายแดง
โทรไปก็ไม่ยอมรับ สาย ไม่ต้องหลบครับ อย่าทำให้เป็นเรื่องใหญ่เลย

ยังงัยถ้า เป็นสมาชิกในนี้ รบกวนพี่ๆชาว HCC แจ้งทราบด้วยครับ

ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอบมาดูมีอะไร คุยกันดีๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใจเย็นๆคร้าฟฟพี่น้องงงง  

ตามหากานดีๆนะคับ ค่อยๆพูดกัน

kong__gong@hotmail.com ก้อง คับป๋ม

ใจเย็นสุดๆ ครับ นิ่งๆ มาเกือบ 2 เดือนเล่ว

รถผมจอดอยู่ดี ๆ มาจากใหนไม่รู้ ถอด ทับ มอไซ ผม เสร็จตกใจ พุ่งไปเล่น วีออส อีกคัน

แล้วหนีหายไปเลย  มาจนด้วยว่า ที่ หอมันมี วงจรปิด ไม่งั้นก็ไม่รับ  

รถผมยังไม่ได้ซ่อมเลย จนบัดนี้เกือบ 2 เดือน พึ่งบินกลับมาจาก สิงค์โปร์ โทรไปหา เพื่อสอบถามว่า ตกลงจะสรุปยังงัย
เพื่อซ่อมรถ เพราะประกันเค้าไม่ยอมมาคุมราคาซะที สงสัยจะจำเบอร์ผมไม่ได้มั้ง เลยรับครั้งแรก พอสายหลุด โทรไปใหม่ไม่ยอมรับ 10กว่าครั้งไม่ยอมรับสายซะงั้น  มันมีความรับผิดชอบมั้ยเนี่ย  ค่าซ่อมก็ไม่ได้กี่ตังค์  คงเป็นที่นิสัยมั้ง เพราะเจตนาแรก ก็ กะ จะหนีอยู่ แล้ว  

ชื่อ อัมรา  ฟ้าสว่าง  ทำงาน ที่ ธนาคารทหารไทย ศรีราชา

เจอคนงี้ เซร็งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host