"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาอวยพรวันคล้ายวันเกิด พี่พี perachat

มาอวยพรเนื่องในวันที่ 21 พฤษจิกายน เป็นวันคล้ายวันเกิดให้กับพี่พี perachat กันครับ

[youtube]zmaOyzd8kUU[/youtube]

http://www.youtube.com/watch?v=zmaOyzd8kUU
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/11/2010 07:00 โดย direk44

มาจองที่ก่อน  มาคนแรก  พี่พีแจกไรครับ555555

hbd พี่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พี ขอให้มีแต่ความสุขกาย สุขใจ รำรวยเงินทองครับ

HBD ค๊า....อีกรอบอ่ะ...5555

มีความสุขมาก ๆ นะค๊า....ขอให้ได้เข้าห้องนอนไว ๆ เอ้ย!!! ขอให้ได้น้องไว ๆ ฟีโน่จะได้มีเพื่อนเล่น
คราวก่อน ฟีโน่กระซิบมาว่า เล่นกะป๋าทุกวัน เบื่อแระ...555555

H B D ... ข อ ใ ห้ มี ค วา ม สุ ข มา ก ๆ นะ ค ร้า บ

HBD ค๊า....อีกรอบอ่ะ...5555

มีความสุขมาก ๆ นะค๊า....ขอให้ได้ ...
Peackpoon โพสต์เมื่อ 21/11/2010 09:45

โอ้ๆๆๆ  ป้าตาคุยกะ ฟีโน่ได้ด้วย 55555  คุยกันรู้เรื่อง  อิอิ

โอ้ๆๆๆ  ป้าตาคุยกะ ฟีโน่ได้ด้วย 55555  คุยกันรู้เรื่ ...
golf_saico โพสต์เมื่อ 22/11/2010 08:42

5555 นึกว่ารู้แล้วซะอีก...กะที่บ้านตั้ง 3 ตัวมานยังคุยรู้เรื่องมากก่าคนอีกนะ...จาบอกให้ อิอิ

5555 นึกว่ารู้แล้วซะอีก...กะที่บ้านตั้ง 3 ตัวมานยังคุย ...
Peackpoon โพสต์เมื่อ 22/11/2010 09:28

อ๋อ!!!!!

HBD สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา อย่าเจ็บ อย่าจน ครับ

ว่าแต่ปีนี้อายุครบเท่าไหร่เอ่ย

อิอิ อะนะ อะนะ กริ๊ง กริ๊ง ok หนุกหนาน
biggashow@hotmail.com
#0898033374#
City 2003 สีแดง กฉ 2533 ระยอง

ขอให้มีความสุขมากๆครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host