"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คงสนุกน่าดูเลย ครับ อยากไปด้วยจัง
Mkcity โพสต์เมื่อ 21/11/2010 20:15

ยินดีค่ะ เรามีกิจกรรมเรื่อย ๆ ค่ะ ติดตามได้ในกระทู้ Meeting นะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นั่นโดนแซว....อิอิ
มาม๊ะใครจะไปเดี๋ยวผมบอกทางให้55555++
...
tk_gate โพสต์เมื่อ 23/11/2010 01:51

กร๊ากกกกก....ระดับจารย์ไม่ต้องอายแล้วววว...อายไม...คนออกเย๊อะ 555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดมาอีกนะค่ะ อยากไปร่วมด้วย
sutinee โพสต์เมื่อ 23/11/2010 11:34

กิจกรรมหลัก ๆ ใน 1 มีจะมีประมาณ 3 - 4 กิจกรรม ซึ่งจัดปีละครั้งค่ะ
นอกนั้นจาเป็นทริปย่อย ๆ กินและท่องเที่ยวกันซะมากกว่า ติดตามได้ในกระทู้มิตติ้งได้ตลอดเวลาเลยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host