"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
**ฮันโหล เปิ้ลเหรอ ไรนะ โทรมาตามม่อน ขอสายม่อนหน่อย **

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชุดสุดท้ายแล้ว....สำหรับค่ำคืนนี้

เพราะเค้าเริ่มจานัวเนีย ฟัวเฟียกานมากขึ้น กร๊ากกกกก

จากกอดมาเป็นโอบ

และเริ่มแบ่งกันไม่ลงตัว...จูบมือกันด๊วฟด๊าฟเลยทีเดียวเชียว

ชายม่อน...ว๊ากกกกก....ชายม่อนเปลี๊ยนไป๊

เริ่มจาแบ่งวันกันแล้วอ่ะ...อ๋อยยยยยย

ออเช...ตกลงตามนั้น น้องปองวันจันทร์ อังคาร พุธ ส่วนน้องม่อน พฤหัส ศุกร์ เสาร์ ที่เหลือเพ่ขอพักบ้างไรบ้าง
กร๊ากกกกก

พอใจมั๊ยค่ะน้องปอง...เพ่ให้เวลาน้องได้อยู่กะน้องปลาบ้างเพื่อความเสมอภาค อิอิ

หลังจากที่เค้าตกลงกันได้...เป็นที่เรียบร้อย...ทั้งปองขวัญและม่อนศักดิ์ ก้อหายไป ไม่กลับมาอีกเลย
55555 โดนฟันหัวแปะ หรือว่าเมาหัวทิ่มกันหนอออออ......

จบแบบเลือดสาดกันเลยทีเดียวเชียว....บ้านครายบ้านมานละกันค๊าบบบบบ บะบาย

เสียดายเป็นอย่างมากไม่ได้ไปร่วมด้วยเมียให้อยู่เป็น ...
aod08 โพสต์เมื่อ 18/11/2010 11:17

ไหนว่ากล่อมหลับไปแล้วไง...อิโธ๋ๆๆ

อย่างงงงงงงงง ฮา สงสัย ว่าที่ สามี ดิฉันจะเปลี่ยน เบน ทางเพศ 555555555555555
♡•°·.•‎♥♡•°·.•‎♥  การรักใครสักคนมันง่ายนัก แต่ยากนักที่จะรักอย่างเข้าใจ  ♥.•°·.•‎♡♥.•°·.•‎♡

อย่างงงงงงงงง ฮา สงสัย ว่าที่ สามี ดิฉันจะเปลี่ยน เบน ...
Bigople โพสต์เมื่อ 18/11/2010 11:47

มันเบี่ยงตั้งนานแล้วไม่ใช่เหรอ

แต่นัวเนียกันจริงๆๆทั้งซ้ายขวาไม่ยอมกันจริงๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

เสียดายเป็นอย่างมากไม่ได้ไปร่วมด้วยเมียให้อยู่เป็น ...
aod08 โพสต์เมื่อ 18/11/2010 11:17

อ้าวอยู่เป็นเพื่อนหรอกเหรอลุง  นึกว่าอยู่เป็นสามี..............

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host