"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**รวมรูปฮาๆๆในงานมิตติ้งใหญ่ 53 ปากช่องครับ**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2010 11:17 โดย noth1

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2010 11:09 โดย noth1

เอามาให้ดูขำๆๆนะครับส่วนบุคคลในภาพต้องขออนุญาติด้วยนะครับ ฮิๆๆอยากให้ออกสื่อ

**อันนี้น้องเก่งเด้งสู้ครับ สู้อะไรมิทราบ ฮิๆ**

** รูปนี่ไม่ทราบว่าดูอะไรครับพี่พี เขาให้ดูน้องเต้น **

**รูปนี้พี่เขาเหวียงมากเลยนะครับ ฮุๆๆ**

**ทรายเขาแค่อยากบอกว่าของทรายไม่ดำและระยองหิใหญ่จันหิยาว ค่ะ (ดูแก้มซะก่อนแดงมากแสดงว่าเต็มที่ละ)**

**เอ็กซ์หลับสบายๆๆในห้องแอร์**

**พลขับท่านประธานคงหิวจัด ขอกินซะหน่อย แต่รู้สึกจะหิวจนหน้ามืด**

**เจนง่วงมากเลยค่ะแบ็ตหมดจริง**

**เสต็บอัพจริงๆๆ ลีลาเหลือร้ายครับ**

**พี่เบนคราบผมยังไม่ได้อะไรกับเขาเลยครับขอหมวกผมซักใบเถอะครับ พรีซๆๆๆๆๆ**

**โอ้วหิวมากครับ เหนื่อยด้วย อย่ามาถ่ายได้ไหมกำลังอร่อย**

**โบว์จะหลับแล้วค่ะ ให้มาติดป้ายอะไรเนี้ย บื้อออออ**

** กาน:นนท์มาให้เราหอมแก้มหน่อยมา นนท์: เว้ยไม่เอาตรูไม่ใช่เกย์**

**แอมหอมชื่นใจอาหารอร่อยมากๆๆมีตุนไว้ในห้องด้วยนอนยังคาบปีก ไก่ไว้ตลอดเวลา**

**น้องโดนัท: เขาไม่ชอบถ่ายรูป**

**อีนี่มันเพลงอะไร...บางคนก็ฉีกแข้งฉีกขา มันคือสการึว่าเรกเก้ โอ้ยเมื่อยขา **

**คู่นี้เข้า ท่า เฮ้ย เข้าขา กันดีเนอะสมแล้วที่เป็นแฟนกันสงสัยจะฝึก เข้าท่า เฮ้ยเข้าขา บ่อยยยยย**

**ท่าเนี้ย ชอบม่ะๆ ชัดเจนไหม พี่ๆๆ **

** 18 แรง ทีน ครับ **

**เหมือน the dog เนอะ น่ารักเชีว ชิสุเปล่าเน่อ**

**เดี๋ยวหามาต่อครับหึๆๆ **

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพิ่งเห็นภาพ นึกแล้วยังขำ ทำไปได้.....อิอิ ขอบคุณคำชมเรื่องอาหารด้วยนะคับ โอกาศหน้าจะทำให้ทานอีก

55555+  โ ค ร ต ฮ า เ ล ย คั บ .....ไวพัด  เพชรสุพจ  555555+

กร๊ากกกกก....ระดับจารย์ไม่ต้องอายแล้วววว...อายไม...คน ...
Peackpoon โพสต์เมื่อ 23/11/2010 11:40

5555+++  ก็เพราะคนเยอะนี่แหละป้าถึงอายอ่ะ

จัดมาอีกนะค่ะ อยากไปร่วมด้วย
sutinee โพสต์เมื่อ 23/11/2010 11:34

กิจกรรมหลัก ๆ ใน 1 มีจะมีประมาณ 3 - 4 กิจกรรม ซึ่งจัดปีละครั้งค่ะ
นอกนั้นจาเป็นทริปย่อย ๆ กินและท่องเที่ยวกันซะมากกว่า ติดตามได้ในกระทู้มิตติ้งได้ตลอดเวลาเลยค่ะ

นั่นโดนแซว....อิอิ
มาม๊ะใครจะไปเดี๋ยวผมบอกทางให้55555++
...
tk_gate โพสต์เมื่อ 23/11/2010 01:51

กร๊ากกกกก....ระดับจารย์ไม่ต้องอายแล้วววว...อายไม...คนออกเย๊อะ 555555

จัดมาอีกนะค่ะ อยากไปร่วมด้วย

หนาวนี้ มีใครสนใจไปปายรึป่าวคะ

ถ้าไปไม่ถูก สอบถามเส ...
greddyt88 โพสต์เมื่อ 19/11/2010 08:00

นั่นโดนแซว....อิอิ
มาม๊ะใครจะไปเดี๋ยวผมบอกทางให้55555++
เพิ่งเข้ามาดูอ๊ายยยยยยอายยย

ผมเชื่อว่าคุงม่อนจำอะไรไม่ได้  แสรดดดด เดินกลับห้องกะตรูแท้ๆเช้ามาถามได้  พี่ผมกลับยังไงaekmo โพสต์เมื่อ 22/11/2010 02:40

เอ่า ก้อทางมันมืดนะคุนเอก เลยลืม เฉยๆ 55555++[/b]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host