"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**รวมรูปฮาๆๆในงานมิตติ้งใหญ่ 53 ปากช่องครับ**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2010 11:17 โดย noth1

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2010 11:09 โดย noth1

เอามาให้ดูขำๆๆนะครับส่วนบุคคลในภาพต้องขออนุญาติด้วยนะครับ ฮิๆๆอยากให้ออกสื่อ

**อันนี้น้องเก่งเด้งสู้ครับ สู้อะไรมิทราบ ฮิๆ**

** รูปนี่ไม่ทราบว่าดูอะไรครับพี่พี เขาให้ดูน้องเต้น **

**รูปนี้พี่เขาเหวียงมากเลยนะครับ ฮุๆๆ**

**ทรายเขาแค่อยากบอกว่าของทรายไม่ดำและระยองหิใหญ่จันหิยาว ค่ะ (ดูแก้มซะก่อนแดงมากแสดงว่าเต็มที่ละ)**

**เอ็กซ์หลับสบายๆๆในห้องแอร์**

**พลขับท่านประธานคงหิวจัด ขอกินซะหน่อย แต่รู้สึกจะหิวจนหน้ามืด**

**เจนง่วงมากเลยค่ะแบ็ตหมดจริง**

**เสต็บอัพจริงๆๆ ลีลาเหลือร้ายครับ**

**พี่เบนคราบผมยังไม่ได้อะไรกับเขาเลยครับขอหมวกผมซักใบเถอะครับ พรีซๆๆๆๆๆ**

**โอ้วหิวมากครับ เหนื่อยด้วย อย่ามาถ่ายได้ไหมกำลังอร่อย**

**โบว์จะหลับแล้วค่ะ ให้มาติดป้ายอะไรเนี้ย บื้อออออ**

** กาน:นนท์มาให้เราหอมแก้มหน่อยมา นนท์: เว้ยไม่เอาตรูไม่ใช่เกย์**

**แอมหอมชื่นใจอาหารอร่อยมากๆๆมีตุนไว้ในห้องด้วยนอนยังคาบปีก ไก่ไว้ตลอดเวลา**

**น้องโดนัท: เขาไม่ชอบถ่ายรูป**

**อีนี่มันเพลงอะไร...บางคนก็ฉีกแข้งฉีกขา มันคือสการึว่าเรกเก้ โอ้ยเมื่อยขา **

**คู่นี้เข้า ท่า เฮ้ย เข้าขา กันดีเนอะสมแล้วที่เป็นแฟนกันสงสัยจะฝึก เข้าท่า เฮ้ยเข้าขา บ่อยยยยย**

**ท่าเนี้ย ชอบม่ะๆ ชัดเจนไหม พี่ๆๆ **

** 18 แรง ทีน ครับ **

**เหมือน the dog เนอะ น่ารักเชีว ชิสุเปล่าเน่อ**

**เดี๋ยวหามาต่อครับหึๆๆ **

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดมาอีกๆๆ..ด่วนๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาๆๆๆจัดมาอีกกกก
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/11/2010 11:04 โดย aod08
จัดมาอีกๆๆ..ด่วนๆๆ
aekmo โพสต์เมื่อ 18/11/2010 10:57

อยากเห็นตอนเจนหลับอีกหราป๋า.........

มาแล้วววว....รวมภาพความมันส์หลังจากเสร็จงาน ณ บ้านพักคนชรา...เอ้ย...บ้านพักโซนอิสาน+ตะวันออก

และยังได้ศึกษาแผนที่เพื่อหาแหล่งสุม...เอ้ย!!! (วุ้ย...ตรูเปงไรฟระเนี่ย....) หาสถานที่มิตติ้งครั้งต่อไป โดยมี อ.เกต เป็นผู้ให้ความอนุเคราะห์แผ่นหนังและสรีระบนร่างกาย 555555

ขอเริ่มต้นด้วยภาพแรก

บอกให้รู้ว่านี่คือ แผ่นที่ประเทศไทย น่าเสียดาย ถ่ายจากด้านข้าง เลยไม่รู้ว่าส่วนที่ชี้อยู่เกาะอะไร กร๊ากกกก

นักเรียน...เอ้ย...ทีมงานกะลังจัดหาสถานที่เพื่อความสะดวกในการศึกษาเส้นทาง

หลังจากได้ที่นั่งกันเป็นมั่นเป็นเหมาะ...ก้อขอสักแช๊ะ 55555

ออเช...พร้อม กระติกน้ำพร้อม แก้วพร้อม โซดาพร้อม คนชงพร้อม แล้วหัวเชื้ออยู่ไหนฟระ? ห๊าาาาาา!!!!

ฟังบ้าง กินบ้าง ดื่มบ้างไรบ้าง....

เสบียงพร้อมซำเหมอ อร่อยด้วย ขอบอก

ท่านประธานไม่สนใจไรเลยค๊าบบบบ....แหลกอย่างเดียวเลยอ่ะ....สงสัยหิวจัด ไหนจา'เตี๋ยว ไหนจา'ดูกหมูย่าง หร่อยแหะเลย 555555

อืมมม...มีกำลังเสริม...ส่งเสบียงตะหากด้วย....แหล่มป่ะล่ะ อิอิ

นังนู๋คนนี้อ่ะ...หนมอะ...แบ่งคนอื่นบ้างไรบ้าง...เต็มหน้าตักเลยดูเส่

อ.ปองพร้อมที่จะสอนแล้วชิมิเค๊อะ เอิ๊ก ๆ ๆ

เสียดายเป็นอย่างมากไม่ได้ไปร่วมด้วยเมียให้อยู่เป็นเพื่อน......55555
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

สอนวิชาแผนที่ประเทศไทย ฮุๆๆใครอยู่ในเหตุการณ์จะรู้ดี

อิอิ เอาอีกๆๆ

เรามาต่อกันดีก่า....ขออีกนิสนุง อิอิ

อ.ปองขวัญ: เริ่มจากเส้นทางนี้...ดูจากแผนที่แล้ว...บริเวณนี้น่าจะอยู่บริเวณมหาสมุทรแปซิฟิก

ส่วนตรงนี้...เป็นเกาะพีพี (สังเกตหน้า อ.เกตให้ดี ๆ) 555555

ตรงนี้เป็นเกาะ...ไรว๊า...จำมะได้แระ สงสัยต้องให้มาสอนใหม่ซะแระ กร๊ากกกกกก

เอ้า...อ.ปองฯ ไม่สนใจสอนซะแระ...จาเปลี่ยนอาชีพไปเปงดีเจงายยยยย
มิน่า...ขากลับหลงกันเป็นทิวแถวเลยทีเดียว 55555

แต่เอ...นักเรียนปองไหงทำหน้าเหงา ๆ เยี่ยงนั้น...ส่วนคุงครูกอล์ฟหน้ายิ้งแป้นเลยทีเดียว
(คืนนี้..เสร็จตรูแน่...) 55555 คิดดังไปป่าว?

สาว ๆ ไม่ทำไรเลยค๊าบบบ ไม่มีฟามคิดเห็น นั่งฮา นั่งกินอย่างเดียวเลย...

เพ่ปองโดนสะกัดแระ...ปิดทุกทาง...หนีไปไหนก้อไม่ได้....

ฝั่งสุภาพบุรุด...ว๊าง ว่าง เสบียงไม่มีเลย...เพราะมานอยุ่หน้าสาว ๆ หมด ไม่อ้วนให้มานรู้ไปว่ะ 5555

เอาแระไง...ม่อน ไวพด เพ็ดตะพุด มาร่วมวงสนทนาด้วยแระ...หลังจากอดกลั้นความรู้สึกมานาน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host