"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก้อลองโพสกันมาละกันคับพี่ๆ โซนเชียงใหม่ คือว่าผมเองก้ออยากจะไปเที่ยวเหนือเหมือนกันแต่ยังม่ายรู้จะไปไหน
ลุยงานหนักๆมาหลายเดือนแล้วเลยอยากพักบ้าง..ถ้ายังไงบอกล่วงหน้ากันนิส...นึงนะคับ....
เด๋วนัดเจ๊ตั้มคนสวยแล้วไปม่ายได้ขึ้นมา..เด๋วเจ๊ตั้มจะโกรธเอาอีก.......ผมโทษสมาชิกชาวเชียงใหม่เลยน้า.......
อิอิอิอิอิิอิอิ......ล้อเล่นคับ..ยังไงก้อล่วงหน้านิสนึงนะคับ...ผมรออยู่นะ คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host