"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่แถวแหลมบังครับ คิดอยากจะทำหมือนกันครับ ไม่รู้จะเกินงบที่ตั้งไว้รึป่าว ยังไงเดี๋ยวโทรไปเช็คครับคุณ X
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีรูปตัวอย่างมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เพิ่งเอารถไปเคลมเก็บสีทั้งคันที่ศรีราชาการาชบอกประมาณ2อาทิตย์เสร็จ ช่วงปลายเดือนเดี๋ยวแวะไปเยี่ยมนะครับคุณเอ็กซ์ ว่าจะสอยโปรเจ็กเตอร์ ยังไงก็ลดให้หน่อยนะครับ:L

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host