"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครไปทำมาแล้วบ้างครับ
ลงรูปมาโชว์กันหน่อยครับ
อยากไ ...
Yakoong โพสต์เมื่อ 4/2/2011 12:34

หายไปนานเลยครับคุณยา ผมอยากไปสอยโปรเจคเตอร์อยู่อยากเห็นภาพเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอราคาด้วยครับ ใกล้บ้านดี อยู่ มณีแก้วเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ก็แค่ ALL NEW CITY WHITE อุบลราชธานี ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/3/2011 14:51 โดย deeo23

รอเก็บตังติดเลย

ช่วยอัพครับ

อยากได้ Xenon พร้อมติดวงแหวน
ราคาเท่าไหร่ครับ อยากเปลี่ยนโคมใหม่ด้วย พอหาให้ได้รึปล่าวครับ
ของเก่าขัดแล้วยังเหลืองอยู่ ราคาเท่าไหร่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/6/2011 15:39 โดย ex_xenon
อยากได้ Xenon พร้อมติดวงแหวน
ราคาเท่าไหร่ครับ อยากเปลี ...
ma.p.l โพสต์เมื่อ 7/3/2011 21:45

ใส่โปรเจคเตอร์ เลยมะครับได้ทั้งไฟลูกแก้ว+วงแหวน+Xenon สไลด์สูงต่ำ ครบชุด 8900 แถมไฟหรี่led 1คู่
โทรมาคุยนะครับ086-8498941 เอ๊กซ์ครับ

PM ได้ ป่ะครับ
อยากได้ โคมใหม่ด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host