"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีรูปตัวอย่างมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

up ให้ครับ ใกล้บ้านเหมือนกันครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปติดไฟซีน่อนมาแล้วหลอดด้านขวาติดๆดับๆ (ปิดแล้วเปิดใหม่ติด) เอาไปแก้(อยู่ในประกัน) เปลี่ยนกล่องสีเหลี่ยม(เค้าบอกว่ากล่องรีเลย์)แล้วหายปกติ หลังจากนั้นเป็นอีกแต่ย้ายมาเป็นด้านซ้าย เปลี่ยนรอบสองหาย แล้ว..ตอนนี้เป็นอีกแล้วด้านซ้าย ทำงัยดี  แล้วถ้าจะแก้ให้หายขาด ต้องทำงัยดี ขอบคุณครับ
แต่งไปเรื่อยๆ กรูไม่แข่งกับใคร

up ให้ครับ

ปล.มียี่ห้อ sfida ขายไหมครับ

up ให้ครับ

ปล.มียี่ห้อ sfida ขายไหมครับ
sitzx โพสต์เมื่อ 9/1/2011 11:13

ขอบคุณครับที่อัพให้ ถ้ามาใช้บริการ แถมไฟหรี่ ไฟในเก่งให้เลย 5555+
    เรื่องยี่ห้อ Sfida ที่ถามมาไม่มีครับ  
    ไฟซีนอนคุณภาพดีๆ ช่างที่ติดตั้งจะรู้ดีครับว่ายี่ห้อไหนที่ไม่ค่อยมีคนมาเคลมมาเปลี่ยนเพราะเสีย

ผมไปติดไฟซีน่อนมาแล้วหลอดด้านขวาติดๆดับๆ (ปิดแล้วเป ...
art@zx โพสต์เมื่อ 7/1/2011 14:47

ขอโทษคุณ อาท นะครับที่เข้ามาตอบช้า
ไม่ทราบว่าคุณอาทติดซีนอนแบบไหนมา คิดว่าคงติดหลอดธรรมดาไม่ใช่หลอดสไลด์ เพราะชุดสไลด์จะมีรีเลย์ในตัวจะไม่ค่อยมีปัญหาครับ ปัญหาที่เกิดก็เป็นไปได้ทั้งบาลาสทั้งหลอดครับถ้าไม่ตรงรุ่น(H4)มีการแปลง ต้องเช็คดูครับ ถ้ายังมีประกันก็ให้ร้านแก้ไขให้นะครับ ถ้าหมดประกันหรืออยากเปลี่ยนใหม่เชิญที่ร้านนะครับผม

วันนี้เพิ่งเอารถไปเคลมเก็บสีทั้งคันที่ศรีราชาการาชบอกประมาณ2อาทิตย์เสร็จ ช่วงปลายเดือนเดี๋ยวแวะไปเยี่ยมนะครับคุณเอ็กซ์ ว่าจะสอยโปรเจ็กเตอร์ ยังไงก็ลดให้หน่อยนะครับ:L

วันนี้เพิ่งเอารถไปเคลมเก็บสีทั้งคันที่ศรีราชาการาช ...
tualek_kung โพสต์เมื่อ 11/1/2011 18:59

ด้วยความยินดีครับ

ใครไปทำมาแล้วบ้างครับ
ลงรูปมาโชว์กันหน่อยครับ
อยากไปทำบ้างอ่ะ

xenon ใส่ city 03 มีราคาเท่าไหร่มี่งอ่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host