"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ต้องการพาน้องไปเปลี่ยนรองเท้าใหม่ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

พอดีอยู่แถวลาดพร้าวครับ อยากเปลี่ยนยาง City Type Z ยางเดิมครับ
185/55R15 Bridestone ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ใครมีร้านแนะนำมั๊ยครับ หรือว่าที่ศูนย์มีมั๊ยครับ

จากประสบการณ์เพื่อนๆ ไป B-... โน่นนี่ชอบให้เปลี่ยน โน่นนี่เพิ่มครับ เป็นกันรึปล่าวครับ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้  FALKEN 195/55/15  ราคาอยู่ที่ 1900/เส้น + ตั้งศุนย์,ถ่วงล้อ..ฟรี ครับ....

บ้านผมอยู่ ชลบุรี (ศรีราชา)....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host