"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันที่10เจอกันครับ
ทำบุญบ้านพักคนชรา
กลางเต็นท์ริมทะ ...
perachat โพสต์เมื่อ 7/12/2010 23:11

พี่พีครับ ชลบุรีมีใครไปบ้างครับ จะฝากกะตังค์ไปทำบุญ พอดีวันศุกร์นี้ไม่ได้หยุดครับ อดไปด้วยเลย

ฝากทำบุญด้วยคนครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณกอล์ฟครับ โอนตังค์ฝากไปทำบุญแล้วน่ะครับ เป็นยอดรวมกับเพื่อนๆที่ บริดจสโตน

ขอร่วมทำบุญตามความประสงค์ของทางคณะฯใหญ่เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับอรรต
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 9/12/2010 22:02

ยินดีครับคุณเค เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย ที่บริษัทไม่ได้หยุดครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host