"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพื่อนสมาชิกท่านใด มีความประสงคที่จะร่วมทำบุญ เชิญโพสแจ้งความประสงค์ได้เลยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2010 08:00 โดย golf_saico

สรุปยอดทำบุญครับบางส่วน
สรุปยอดบริจาคทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวัน บ้านพักคนชรา จ.จันทบุรี

สรุปยอดและรายนามผู้บริจาค

1. กอล์ฟ+ฟ้า+โฟกัส (freedomracing)   บริจาค   1,000 บาท(โอนแล้ว)
2. โจ+ฝน +แอนฟิลด์ (joefon)                บริจาค   1,000 บาท(โอนแล้ว)
3. พี่พี่+พี่ยุ้ย   (pee@ube)                     บริจาค ข้าวหอมมะลิ          1,000 บาท (นำส่งที่พี่พีแล้ว)
4. พี่เอก+อิ๊ด+น้องIP(acad)                    บริจาคค่า ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ 1,000 บาท (ยังไม่ได้โอนเงิน)
5.  ณะ + ตั๊ก + ใบบัว (wanna)                บริจาค  1,000 บาท (ยังไม่ได้โอนเงิน)
6. พงษ์  (yajok)                                     บริจาค  1,000 บาท (ยังไม่ได้โอนเงิน)
7, นานา (nana)                                     บริจาค ไว้เป็นค่ายารักษาโรค 1,000 บาท (โอนเงินแล้ว)

ยอดค่าอาหารกลางวัน       =   
ยอดผ้าอ้อมผู้ใหญ่            = 1,000  บาท   ราคาผ้าอ้อมอยู่ที่ชิ้นละ 20 บาท  
ยอดน้ำยาล้างจาน            =            บาท   ราคาน้ำยาล้างจานขวด 500 ซม. ขวดละ 30 บาท   
ยอดข้าวสาร(ข้าวหอมมะลิ) = 1,000   บาท   ราคาข้าวหอมมะลิ กิโลกรัมละ 30 บาท
ยอดของบริจาคอื่นๆ          =  1,000  บาท

รวมยอดบริจาคทั้งหมด =                  บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชิญทำบุญกันครับ

ทำบุญครับ
เอก 085-812-6003 ครับ acad9@hotmail.com

ตามมาอัพครับ

เชิญเลี้ยงข้าวกลางวัน บ้านพักคนชราด้วยกันครับ

ไปทำบุญกันครับผม ทำบุญเสร็จแล้วก็เที่ยวต่อเลย

อิอิ อะนะ อะนะ กริ๊ง กริ๊ง ok หนุกหนาน
biggashow@hotmail.com
#0898033374#
City 2003 สีแดง กฉ 2533 ระยอง

เชิญทุกท่านครับ

เชิญร่วมกันทำบุญครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ทำบุญร่วมกันพี่น้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host