"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เชิญร่วมงานทำบุญฉลองครบรอบ 1 ปี ชาว CEZ ณ บ้ ...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/11/2010 14:41 โดย golf_saico

เนื่องจากในเดือนธันวาคม 2553 นี้ เว็บ cityeasternzone ได้มีอายุครบ 1 ปี
จึงอยากขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ชาว city ตะวันออก ร่วมกันทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวัน ณ บ้านพักคนชรา จังหวัด จันทบุรี

ในวันศุกร์ที่ 10 ธันวาคม 2553

ตามวัตถุประสงค์ดังนี้

ดังนั้นจึงอยากขอบริจาคจากเพื่อนสมาชิก ในการทำบุญครั้งนี้
โดยของที่ทางบ้านพักคนชราต้องการมาในตอนนี้
1. ผ้าอ้อมสำหรับผู้ใหญ่เบอร์ M
2. น้ำยาล้างจาน
3.ข้าวสาร (ข้าวหอมมะลิ)
4.เงินช่วยเหลือเพื่อเก็บไว้ซื้อยารักษาโรค
5. ของใช้อื่นๆที่เห็นว่าจำเป็นแกคนชรา

โดยเพื่อนสมาชิกสามารถร่วมทำบุญได้ที่
ธนาคารกรุงเทพ สาขา ระยอง เลขบัญชี 277-4-37807-5  บัญชีออมทรัพย์  

ชื่อบัญชี นายอวิรุทธิ์ ศุภสวัสดิ์

หลังจากโอนแล้วกรุณาโพสแจ้ง ต่อท้ายกระทู้ด้วย
- จำนวนเงินที่โอน
- วันเวลาที่โอน
- ต้องการให้นำเงินนั้นไปทำอะไร เช่น ไปจัดซื้อผ้าอ้อม ผู้ใหญ่เบอร์ M  นำไปสมทบทุนเลี้ยงอาหารกลางวัน นำไปจัดซีื้อน้ำยาล้างจาน หรือเพื่อเป็นเงินสำหรับซื้อยารักษาโรค  

และเพื่อนสมาชิกที่ต้องการบริจาคเป็นสิ่งของ

เพื่อนสมาชิกที่อยู่ระยอง

สามารถแจ้งความประสงค์ และติดต่อ ที่  กอล์ฟ  เบอร์ 087-8226854  เพื่อไปรับของจากท่าน

เพื่อนสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัด  

รอการคอนเฟรินจากเพื่อนสมาชิกที่สามารถรับของได้จากจังหวัดนั้นก่อน

จึงขอแจ้งมาให้เพื่อนสมาชิกทราบ   เพื่อร่วมทำบุญร่วมกัน และเดินทางไปร่วมทำบุญด้วยกันในวันและเวลาดังกล่าว

ปล.ส่วนกิจกรรมหลังจากทำบุญค่อยติดตามข่าวต่อไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปงานบุญสนุกมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีครับคุณเค เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย ที่บริษัท ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 23:10

ไว้โอกาสหน้าครับอรรถ

ขอบคุณครับอรรต
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 9/12/2010 22:02

ยินดีครับคุณเค เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย ที่บริษัทไม่ได้หยุดครับ

คุณกอล์ฟครับ โอนตังค์ฝากไปทำบุญแล้วน่ะครับ เป็นยอดร ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 19:34

ขอบคุณครับอรรต

คุณกอล์ฟครับ โอนตังค์ฝากไปทำบุญแล้วน่ะครับ เป็นยอดรวมกับเพื่อนๆที่ บริดจสโตน

ขอร่วมทำบุญตามความประสงค์ของทางคณะฯใหญ่เลยครับ

ตามนี้ครับ  พี่เบน
golf_saico โพสต์เมื่อ 9/12/2010 10:12

รับทราบ ขอบคุณคราบ
ทาง กทม. ขออนุญาติ เปลี่ยนแผนไปเจอกันที่ บ้านพักคนชราเลยนะคราบ

ผมไปครับ
อิอิ

พี่พีครับ ชลบุรีมีใครไปบ้างครับ จะฝากกะตังค์ไปท ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 8/12/2010 19:56

มีเคมาครับ  ลองติดต่อเคดูครับผม

ไมมันมีหลายโปรแกรมจัง จะไปหมดป่าวหว่า

ว่าแต่ ขอ ...
benz โพสต์เมื่อ 7/12/2010 23:43

ตามนี้ครับ  พี่เบน

http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid957387

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host