"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำแบบนี้ไม่ได้ครับถึงแม้เอากุญแจคันอื่นมาเสียบแต่ไ ...
ausok โพสต์เมื่อ 29/10/2010 17:07

ยืนยันอีกเสียงครับ  ผมลองลดกระจกลง แล้ว lock ประตู จากนั้นเอากุญแจของมันนั่นแหละไข
ปรากฎว่า บีบแตร+กระพริบไฟ ดังลั่นบ้านเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อรถออกตัวแล้ว จะล๊อคประตู เองมีเฉพาะรุ่นท๊อปคับ ...
Yaimakmak โพสต์เมื่อ 17/10/2012 12:25

เข้าใจว่า ตัว CNG Top เกิดจากการนำรุ่น V/AT มาทำ จึงมีระบบ lock อัตโนมัติ
ส่วนรุ่นรอง เกิดจากการนำตัว S/AT มาทำ จึงไม่มีระบบ lock อัตโนมัติ คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host