"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ทุกรุ่นเลยใช่ไหมครับ ว่าจะลองบ้าง แล้วถ้ามันเตือนภัยเราจะปิดมันไงเหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำแบบนี้ไม่ได้ครับถึงแม้เอากุญแจคันอื่นมาเสียบแต่ไม่ได้ไขล๊อคก็หมายความว่ายังไม่สามารถบุกรุกได้ครับมันก็เลยไม่มีสัญญาณเตือนอะไร ถ้าอยากจะรู้ว่ามันทำงานยังไงก็แค่เปิดกระจกลงแล้วปิดประตูล๊อคตามปกติพอสัญญาณไฟกระพริบที่หน้าปัดทำงานก็ให้เอื้อมมือไปเปิดที่ตัวล๊อคแค่นี้กี่ได้แล้วครับลองทำดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host