"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากทราบว่าออกรถที่ศูนย์ระยองได้ของแถมกันยังไงบ้าง ...
suradate โพสต์เมื่อ 27/10/2010 02:45

ส่วนของแถมทุกที่มาตราฐานเดียวกันหมด สิ่งที่แตกต่างขึ้นอยู่กับเซลล์ที่เราเจอมากกว่าค่ะ...
0 เดียวกันอาจจะได้ของไม่เหมือนกันก้อได้นะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host