"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามป้าตาข้างบนครับ   ของแถมส่วนมากจะเหมือนกันครับ  

แต่จะต่างกันที่ของเพิ่มซึ่งอยู่กับเซล ว่าจะให้อะไรเราเพื่อจูงใจ  หรือเราจะเจรจาต่อลองขอเพิ่มอะไรได้บ้างครับ

ควรรู้และเน้นที่ การบริการหลังการขาย และสะดวกในการเข้าตรวจเช็คดีกว่า ส่วนเรื่องของแถม ใช่คารมณ์เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host