"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนสมาชิกระยองหรือผู้รู้ครับ

อยากทราบว่าออกรถที่ศูนย์ระยองได้ของแถมกันยังไงบ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทราบว่าออกรถที่ศูนย์ระยองได้ของแถมกันยังไงบ้าง ...
suradate โพสต์เมื่อ 27/10/2010 02:45

ส่วนของแถมทุกที่มาตราฐานเดียวกันหมด สิ่งที่แตกต่างขึ้นอยู่กับเซลล์ที่เราเจอมากกว่าค่ะ...
0 เดียวกันอาจจะได้ของไม่เหมือนกันก้อได้นะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามป้าตาข้างบนครับ   ของแถมส่วนมากจะเหมือนกันครับ  

แต่จะต่างกันที่ของเพิ่มซึ่งอยู่กับเซล ว่าจะให้อะไรเราเพื่อจูงใจ  หรือเราจะเจรจาต่อลองขอเพิ่มอะไรได้บ้างครับ

ควรรู้และเน้นที่ การบริการหลังการขาย และสะดวกในการเข้าตรวจเช็คดีกว่า ส่วนเรื่องของแถม ใช่คารมณ์เลยครับ

ผมเจอเซลว์เคี่ยวมาก แถมพูดจากวน....มากที่ระยองผมได้แค่สเกตส์รอบคันเองของ modulo
แต่เจออีกคนให้หลายอย่างเลย...ขอเปลี่ยนเซลว์ไม่ทันเลย..

เป็นไปได้ อยากแนะนำให้ลองหาศูนย์ใน กทม ก่อนอ่ะ
ประวัติศูนย์ม่ายค่อยดีเท่าไหร่

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ กำลังหาข้อมูลเปรียบเทียบอ่ะครับระหว่าง 0 ระยอง กับ กทม

หาหลายๆแล้วเอาใบเสนอราคามาด้ำกันครับ
ผมทำอยู่ ได้ผลรับรอง แต่อยากรีบตัดสินใจจองนะ
พอได้ที่ดีที่สุดแล้ง ค่อยด้ำอีกที รับรองได้ของเยอะ ส่วนลดเยอะ

ผมจองวีโก้มา ได้พอควรครับ

ไปมาแล้วเหมือนกันค่ะที่ศูนย์ระยอง เป็นคนระยอง ก็อยากออกที่ระยองเนาะ แต่ไปแล้วไม่ประทับใจเลยค่ะ แถมแพงกว่าที่ศรีราชาอีกประมาณ 12000 ค่ะ ทั้งที่ของที่ได้ก็เหมือนกันทุกอย่าง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host