"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**ภูทับเบิก (อีกที)**

ภูทับเบิกเป็นยอดเขาที่สูงที่สุดในจังหวัดเพชรบูรณ์ เพิ่งเปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าไปสำรวจท่องเที่ยวได้ไม่นานนัก
แต่ก็สามารถสร้างความตื่นตาตื่นใจให้กับผู้ที่ไปเยือนได้เป็นอย่างมาก จนกลาย 1 ใน UNSEEN THAILAND ที่คุณ
ไม่ควรพลาดการไปเยือน ด้วยระดับความสูง 1,768 จากระดับน้ำทะเลปานกลาง อุณหภูมิที่หนาวเย็นทั้งปีบนยอดภู
และไร่กะหล่ำปลี ที่กว้างใหญ่สุดลูกตา กินบริเวณยอดภูหลายลูก

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่เหนือเมฆกันเลยนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว๊ากกกกก.น่าไปแท้....

สวยครับ
วางโปรแกรมอยู่ รอน้ำลด เดือนหน้าผมจะไป
HCC....Thonburi Zone   No.10

สวยครับ
วางโปรแกรมอยู่ รอน้ำลด เดือนหน้าผมจะไป ...
sirapob โพสต์เมื่อ 27/10/2010 06:47

คิดเหมือนกันครับ อาจจะจัดทริปไป

สวยๆๆๆๆ  ไม่รู้รถขึ้นได้ป่าว  อิอิ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

แล้วเจอกันครับปลายปีนี้   อิอิ....
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ถึงผมจะไม่เคยไปแต่ผมได้แฟนคนจังหวัดเพชรบูรณ์ ที่น่าศึกษาและสวยงามทุกเวลา

ว๊าว น่าไปจัง

สวยเนอะ ๆ
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host