"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟิมล์มีหลัก 3 แบบนะครับ
1.ฟิมล์ดำถึบแสง ราคาถูกมากๆ แบบนี้ก็คนชอบประหยัดใช้กัน ราคาอยู่ที่ 1-2พันแล้วแต่ยี่ห้อ (ร้อนนะ)
2.ฟิมล์สะท้อนแสงที่มีปรอทผสม  แบบนี้ที่นิยมใช้กันทั่วไป ราคาอยู่ที่ 3-7 พันแล้วแต่ยี่ห้อ
3.นาโน  ใสๆกันร้อน UV 100% แต่ราคานี้ซิ หลักหมื่น

ปล.ถ้าชอบแต่งรถสวยๆโชวร์ภายในนิดหน่อย ผมว่าสีชาเขียว หรือชาน้ำตาล ติดสามบานหน้าสวยๆเลยครับ (ยุ่นๆเลย)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host