"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เลือก ฟิล์มแบบไหนดี Lamina VS 3M (รถสีขาว)

กู รู พี่ๆๆๆ ทั้งหลายครับๆๆๆ

เลือกฟิล์ม แบบไหนครับครับ

แบบไหนสวย ระหว่าง Lamina กะ 3M

และความเข้มด้วยอะ แนะนำหน่อยครับ

60 รอบคันเลยดีป่าวอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

lamina เย็นกว่า มีให้เลือกเยอะกว่า
แต่ผมเลือก 3 M  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไงเนี้ยะ

san_live เหอๆๆๆ มีดีกว่า แต่จะเอา 3m ว่าง้น พอใจจะเอา ว่างั้นเถอะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3M อีกเสียง 60 รอบคันก็โอนะ

ครับ k.Kwang ฮืมๆๆๆ

เดียวพิจารณา อาจจะติด หน้า 60 ข้าง 70 หลัง 80 ก้อได้ หุหุหุ

แต่ ผมอะไม่รู้ว่า ไอ้แบบ ปรอท กะ ดำ มันต่างกันไงอะดูไม่เป็นอะ เหอๆๆๆ

ความรู้น้อยจิงๆๆ ตรูๆๆๆๆๆๆ ลำบาก พี่ๆๆ อีกแหละ

สามเอ็ม

ฟิมล์มีหลัก 3 แบบนะครับ
1.ฟิมล์ดำถึบแสง ราคาถูกมากๆ แบบนี้ก็คนชอบประหยัดใช้กัน ราคาอยู่ที่ 1-2พันแล้วแต่ยี่ห้อ (ร้อนนะ)
2.ฟิมล์สะท้อนแสงที่มีปรอทผสม  แบบนี้ที่นิยมใช้กันทั่วไป ราคาอยู่ที่ 3-7 พันแล้วแต่ยี่ห้อ
3.นาโน  ใสๆกันร้อน UV 100% แต่ราคานี้ซิ หลักหมื่น

ปล.ถ้าชอบแต่งรถสวยๆโชวร์ภายในนิดหน่อย ผมว่าสีชาเขียว หรือชาน้ำตาล ติดสามบานหน้าสวยๆเลยครับ (ยุ่นๆเลย)

ฮ์มๆๆๆ น่าสนใจ ขอบคุณ ทุกแรงเสียง กร้าปป

หุหุหุ พอดีผมเพิ่งจองรถไว้อะ แต่บอกเซลบอกยังไม่ confirm เรื่อง

ฟิล์ม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

3 M เลือกแบบปรอทดีกว่า เย็นกว่าครับผม...แต่กี่ % นั้นขึ้นอยู่กับคุณแล้วคร้าบบบบบ

ฮืม ครับ ผม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host