"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
(CITY 13)ผมพึ่งไปติดตั้ง จอ 2 Din 7 นิ้ว เป็นของยี่ห้อ DTS (งบน้อยครับ..อิอิ)  มีปัญหาเรื่องเสียงรบกวน จากภายนอก ไม่ทราบว่าจะเกิดจากระบบเครื่องเสียงที่ติดตั้งไปหรือเปล่า จะมีเสียงดัง( วี๊ดๆๆ ) ตลอดเลยครับ พอจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host