"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ทราบว่าทิปนี้ มีชาวนครสวรรค์ + ชาว North Zone มั่งป่าว คับ

มะมีอะไรหรอกคับ  แค่ รอ ชาว North Zone จะได้ออกจากนครสวรรค์ พร้อมกัน คับ
งานนี้ขอบอก ไปแน่นอน พอดีอยู่ที่ นครสวรรค์  อ่ะ งับ  ( โอนตังไปแล้ว  งุงิ... )  5555..+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มะมีอะไรหรอกคับ  แค่ รอ ชาว North Zone จะได้ออกจากนครสวรรค ...
musichall โพสต์เมื่อ 20/10/2010 02:43

มีครับผมคนพิจิตรแต่เดินทางมาเจอกันที่งานแล้วกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหวยยย พี่พีไปตั้งขบวนที่ โน้นเลย
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

มีครับผมคนพิจิตรแต่เดินทางมาเจอกันที่งานแล้วกันคร ...
perachat โพสต์เมื่อ 20/10/2010 08:48

ไปเริ่มที่  กทม  เลยหรอ  งับ

ตอบกลับ 1# musichall

แล้วเตงไปเริ่มที่ไหนอ่ะ

เปิ้ลออกจาก บึงสามพันอ่ะ

เจอกันที่ไหนดี

ไม่มีเพื่อนเหมือนกัน

ตอบกลับ  musichall

แล้วเตงไปเริ่มที่ไหนอ่ะ

เปิ้ลออ ...
applepink21 โพสต์เมื่อ 20/10/2010 20:33

เด๋วใกล้ถึงวัน งาน แล้วจะ PM บอกล่ะกัน นะ  ว่า แต่ อยู่ บึงสามพันหรอ ... งับ

ตอบกลับ 6# musichall

เปิ้ลออกจาก บึงสามพันอะ ก้อคงไปเริ่มที่  TC3

แล้วเตงละ ไปเริ่มที่ไหน ไปเส้นไหน

ตอบกลับ 7# applepink21

ออก สาย เอเซีย เลย แล้วเข้า ลพรี แล้วโผล่ที่ หระรี  อะไรปามานนี้ ง่ะ

ตอบกลับ 8# musichall

เครๆ ละเจอกัน

ไปเริ่มที่ กทม.เลยจิคับ ได้แข่งแรลลี่ด้วยคับหนุกหนานมากๆ

ผมไปมา 2 ปี ประทับใจมาก แต่ปีนี้ไม่ว่างแน่ๆเลยอดไปคับ

ผมไปจากพิดโลกอ่ะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host