"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แถลงการ์ณฉบับที่1 มีสาระมาก

ปล.นังเปิ้ลหน้าจะวอกไปไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องมีประชุม วาระที่ 2  - 3 - 4 ตามมา

ตอนนี้ขอบอกบุคคลที่มีแฟนรึภรรยาแล้วต้องการมามิตติ้งกับเรา จะใช้คำว่าไปมิตติ้งไม่ได้แล้วนะครับ ต่อไปให้ใช้คำว่าไปประชุมคลับ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ตูนช่วยร่างวาระการประชุมมาด้วยนะครับ

ตอบกลับ  noth1

เอาจริงป่ะน็อต เดี๋ยวยาวนะน็อตยิ่งอยาก ...
preeyapen โพสต์เมื่อ 15/10/2010 23:36

จริงครับ ร่างมาหลายๆๆเพลงเลยก็ได้555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host