"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกใหม่ครับ (เชียงใหม่)

พอดีแอบสิงสถิตอยู่ในเว็บนี้มานานแล้ว แต่ยังไม่กล้าโพสอะไรเพราะว่าตัวเองยังไม่ได้รถ
ตอนนี้ชัวว์แล้วครับว่าจะถอย New City ก็ไปดูที่โชว์รูมหางดงข้างสนามบิน
แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อในตอนนั้น เพราะยังไม่แน่ใจเรื่องของแถมที่เค้าจะมอบให้
สมาชิกท่านใดพอมีคำแนะนำบ้างไหมครับ ที่ไหนดี ให้ของเยอะ

แล้วก็จะติด Navi ด้วย ทางเซลล์เค้าบอกราคาไว้ ประมาณ 62000 คิดว่าคุ้มไหมครับ
เพราะผมต้องเดินทางไกล ใครมีข้อแนะนำกรุณาช่วยเสนอแนะด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่รู้ว่าเนวิที่พี่แนะนำมาติดข้างนอกนี้ โฉมมันจะเป็นแบบไหนเมื่อติดตั้งเสร็จแล้ว
แล้วแถวเชียงใหม่จะมีไหมน๊า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2010 01:33 โดย oumyim

ยินดีต้อนรับด้ว ...
oumyim โพสต์เมื่อ 11/10/2010 01:32

ขอบคุณมากที่แนะนำครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host