"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยหน่อยครับพี่ๆ

รถผมนิวซิตี้แม็ก 17 ซ่อมหนักมา ซ่อมเสร็จแล้วพวงมาลัยมันหน่วงๆๆ อะ ครับพอ ขับให้มันตรงมันก็ตรง
เเต่พอเวลาเลี้ยวเเล้วดึงกลับมันไม่ค่อยจะกลับ  จะเป็นที่ แร็กพวงมาลับคต ปะครับ  ช่วยที่ครับ ขอบคุณ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห้ถ้าซ่อมหนักมานี่คือชนด้านหน้ามาหนักรึเปล่า มันก็อาจจะมีการเสียศูนย์บ้างอะครับ ต้องลองเช็คพวกชุดควบคุมการเลี้ยวต่างๆๆดูละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห้ถ้าซ่อมหนักมานี่คือชนด้านหน้ามาหนักรึเปล่า มันก ...
noth1 โพสต์เมื่อ 10/10/2010 10:38

น๊อตเคยชนหนักและเสีย0ก็หลายเดือนนะครับ

น๊อตเคยชนหนักและเสีย0ก็หลายเดือนนะครับ ...
perachat โพสต์เมื่อ 10/10/2010 12:47

อันนี้ไม่จริงๆๆๆๆๆๆใส่ไฟกันชัดๆๆ55555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host