"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ใครสนใจจะมาขายถึงถนน สายไหม ยินดีเลยน๊ะค่ะ คริๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

เข้ามาวันและเวลาไหน รบกวนแจ้งนิสนุงน่ะข๊ะ จะได้เตรียมเบิกเงินไว้ค่ะ อิอิ

รบกวนโทรมาสอบถามได้เลยค่ะ เบอร์อยู่หน้าแรกค่ะ อิอิ

มีตลับหมีกของ SAMSUNG  รุ่น 2580 ประมาณ 30 กว่าอัน รับซื้อมั ...
DAOCHERO โพสต์เมื่อ 17/9/2011 20:34

รุ่นนี้ถ้าเป็นของแท้ ราคาไม่ค่อยดีแล้วค่ะ รีฟิวไม่รับเลยค่ะ เพราะจะเอามาเติมไม่ได้แล้วค่ะ

มีของ hp laser jet กับ deskjet แต่มารับซื้อให้ถึงที่เรยหรือป่ ...
nok_ti โพสต์เมื่อ 6/10/2011 09:21

รับถึงที่เลยค่ะ

มี LexMark Color 27 รับไหมคัฟ
jazz575 โพสต์เมื่อ 25/2/2012 23:13

ตอนนี้ถูกมากค่ะ โทรมาน่ะค่ะ อิอิ

มาแวะดู อิอิ

ขอสอบถามเรื่องราคาตลับหมึกปล่าที่ใช้แล้วหน่อยค่ะ
ต ...
Gog โพสต์เมื่อ 17/10/2012 18:05

แจ้งราคาไปทางemail แล้วน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ-_-

ว่างเลยแวะมาแอบดู อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host