"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมมีหมึกของ Hp 1020, 1300 Laser jet  สนใจให้ราคาเท่าไหร่ครับ  oneway_999@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีตลับหมึกของ HP C4180
ทั้งสีและดำ ให้ราคาเท่าไรคับ
เมลมานะ s_panuwith@live.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้อยส่งmailราคาไปให้แล้วน่ะค่ะ สำหรับทุกคนที่ตั้งกระทู้ถามไว้อ่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ:)
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

สอบถามคับตลับเปล่า HP Q7583A, Q7582A, Q6470A  อันละเท่าไหร่คับ

สอบถามคับตลับเปล่า HP Q7583A, Q7582A, Q6470A  อันละเท่าไหร่คับ ...
phumjai_tg โพสต์เมื่อ 11/3/2011 08:28

ส่งข้อความส่วนตัวไปแล้วน่ะค่ะ

ผมอยากได้ตลับเปล่า HP เบอร์ 22 27 56 58 พอจะมีขายมั๊ยครับ

มีตลับเปล่า 12 A อยากทราบราคาอ่ะ

สอบถามราคาตลับเปล่า HP Q6000-3A และ C9730-33A รบกวนตอบให้ด้วยครับ มีเยอะมากครับ ตลับเปล่า

ส่งข้อความส่วนตัวไปแล้วน่ะค่ะ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ผมมีตลับเลเซอร์แคนนอน 307 จำนวน 13 ตลับรับซื้อเท่าไรครับ เมลล์ trw4246@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host