"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**รูปเที่ยวสวนผึ้ง (กล้องน็อตครับ)**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/10/2010 00:59 โดย noth1

ทริบนี้ขอบอกว่าสนุกเช่นเคยครับ กลับมาปวดตับเพราะขำตลอดทางเฮฮากันไปตลอดทาง แล้วต้องขอขอบคุณแผนที่เขียนมือที่ช่วยให้หาที่เที่ยวต่างๆได้ ฮิๆๆ ที่จริงพริ้นแล้วลืมเอามา

ก็มีรูปมาให้ชมนิดหน่อยครับเพราะงานนี้อยากมีรูปบ้างอะไรบ้าง

**ต้องการรูปอัลบัมนี้ทั้งหมด กดที่ลิงค์นี้ครับ** http://www.ziddu.com/download/11945856/resize.rar.html

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาคต่อครับ

**หมดแล้วคราบกล้องผมแบตหมด555**
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกนิสนะครับพาโนรามา

งามหลาย ทริปหน้าผมไปด้วยนะ
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 5/10/2010 22:09

ไปไหนดีละมดหาที่งามๆๆไปถ่ายรูปกัน

555++สุโค่ยมากเลยดาริ้ง
zx โพสต์เมื่อ 5/10/2010 21:58

แน่นอนอยู่แล้วดาริ้ง

ภาพสวยมากเลยครับ ไม่เจอฝนบ้างเหรอ บรรยากาศส๊วย สวย ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 13:45

เจอฝนสลับแดดครับ แต่ก็สนุกดีตามสภาพครับ

สวยๆๆๆๆ ทุกรูปเลยคร๊า...^^
tiantong_tian โพสต์เมื่อ 5/10/2010 10:46

ขอบคุณจ้าเที่ยนคราวหน้าไปเป็นนางแบบด้วยนะ

... เอ่อะ.. เทียน .. ม่อน นะ ไม่ใช่ มอด .. อ่า .. เรียกซะเป็ ...
Mond13 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 00:12

ก็ไปแซวเขาเนอะ ได้จริงๆๆทียนไปเถอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host