"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้ากับผ้าเบรคหน้า city type ZX ปี2006

ผมจะเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้ากับผ้าเบรคหน้าช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับพี่เทพทั้งหลาย ตอนนี้ผมอยู่ที่คลองตันซอยแพทย์ปัญญาแถวๆพระรามเก้าช่วยหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านฟอร์เวิร์ด ออโตโมทีฟ เซอร์วิสครับ
ผมเคยไปเปลี่ยน ลูกปืนล้อหลังมาครับ หลัง ข้างละ 2100 ครับ
ส่วนล้อหน้าข้างละประมาณ 1650 นะครับ ผ้าเบรคยังไม่ทราบราคาครับ
ลองโทรถามราคาดูนะครับ 02-553-2272-3 ครับ
อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินครับ บริการใช่ได้ครับ รวดเร็วทันใจครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปล. รถผม มี ABS นะครับ
เป็น city type ZX ปี2006 เหมือนกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host