"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถาม

หยากทราบว่า type z ใส่เฮดเดอร์จะดีมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันก็มีเฮดเดอร์อยู่แล้วนี่คับ งงคำถามอ่ะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รับให้คำปรึกษาการเซ็ทโบ

ขึ้นกับความชอบครับแต่เพื่ออะไรหรือความแรงขึ้นกับองค์ประกอบหลายๆอย่างครับ city เรา ทำมาเพื่อประหยัด 1500 cc ถ้าไม่ใข่รถสนามแต่งพองามดีกว่าครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

สายหัวเทียนแต่งดีมั้ย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/10/2010 22:52 โดย นัน

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ใส่แบบไหนยี่ห้อไรถึงจะดีครับ{:2_25:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host