"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วเรามีวิธีสังเกตยังงัยว่ารถเรามีระบบนี้จริงๆๆๆ   ...
chat05 โพสต์เมื่อ 19/10/2011 12:51

ให้เราเข้าไปอยู่ในรถหรือไม่ก็เปิดกระจกไว้นิดหน่อยพอที่เอามือร้วงไปที่เปิดประตูด้านใน จากนั้นทดสอบโดยกดล๊อกประตูที่รีโมท แล้วเอามือไปดึงที่เปิดประตูด้านใน แตรรถของท่านก็จะดังขึ้นมา(ระวังจะตกใจทำไรไม่ถูกหละ)
วิธีแก้ ให้กดปลดล๊อคที่รีโมท แล้วเอากุญแจใส่เขาไปที่สวิทช์กุญแจแล้วเปิด แตรรถถึงจะดับครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อธิบายได้ดีมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กุญแจสำรองที่ให้มาด้วย ไม่ใช่แบบ remote นะคับ สามารถ start ได้หรือเปล่าครับ

เยี่ยมเลย ข้อมูลดีมากๆครับ

เยี่ยมเลย ข้อมูลดีมากๆครับ

ดีมากเลยครับ ได้ความรู้เพิ่ม....เยี่ยม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host