"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

zx อยากขึ้นดอย

จะไปเที่ยว พระเยาช่วงปี่ใหม่ ไม่ทราบว่า zx นั่ง 5 คน จะไปได้หรือเปล่าถ้าไปได้จะไปวัดลองขุนต่อ
แต่ที่อยากไปมากดองตง ไม่แน่ใจว่า zx  จะไปได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สบายมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปโลดเลยครับ

แนะนำว่าตรวจเช็ครถให้พร้อม
น้ำมันเครื่อง..เบรค..ยาง
บอกศูนย์ฯ ว่าจะเดินทางไกลครับ
ไปได้สบายครับ..ไปแม่ฮ่องสอนยังไหวเลยครับ
tonkanl

สบายมากครับเช็ครถหน่อยก่อนไปนะครับ ยิ่งระบบเบลค ด้วยแล้วดูหน่อยนะ

ตรวจเช็ครถให้พร้อมด้วยนะครับ อ่อถ้ารถติดแก๊ส ยังไงตอนขึ้น ตัด เป็นน้ำมันก่อนนะครับแรงมันจะดีกว่า

ตรวจเช็ครถให้พร้อมด้วยนะครับ อ่อถ้ารถติดแก๊ส ยังไงต ...
xv9non9vx โพสต์เมื่อ 17/9/2010 09:49

ดอยตุง ลาดยางหมดคับไปได้ แต่สงสารรถ นั่ง5คนก่อน ออโต้ควรพักระหว่างทางบ้างคับ จอดถ่ายรูปตรงจุดชมวิดก็ได้ สัก5-10นาที สงสารเกียร์มัน ทำงานหนัก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host