"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

zx อยากขึ้นดอย

อยากถามพี่ที่อยู่พระเยาหน่อยว่าจะขับ  zx จาก กทมถึงภูซาง นั่ง 5 คนจะไปได้หรือเปล่า

ถ้าไปได้ก็อยากจะต่อด้วยวัดร่องขุนต่อด้วยดอยตง  ดอยตงนี้อยากไปมาก ๆ เลย ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
จะไปช่วงปีใหม่ มี่ที่พักแบบโฮม  แนะนำด้วยก็ดีนะ  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าผู้โดยสารตัวใหญ่ ก็อึดอัดหน่อยครับ ระยะในการเดินทางก็ประมาณ 8-9 ชั่วโมง เรื่องที่พักดูได้จากในเวปของจังหวัดได้ครับ มีให้เลือกมากมายตามใจชอบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host