"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ภาคตะวันออกมีใครจะไปมิตติ้งบ้างครับ

อยากทราบว่าจะมีใครไปมิตติ้ง ในเดือน พ.ย. บ้างครับสำหรับโซนตะวันออก
จะหาเพื่อนไปครับ ผมอยู่ที่ปราจีนบุรี มีใครอยู่ที่เดียวกับผมมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้ชาวโซนตะวันออกสงสัยจะเข้างานกะดึกกันซะเป็นส่วนใหญ่มั้ง??
แต่ว่าคงมีไปงานมี้ดติ้งใหญ่มากเหมือนทุกครั้งอ่ะ
เพราะว่าเขาคงจะต้องพากันยกพวกไปท้าดวลแก้วกับโซนอิสานอ่ะ...เขาดวลกันยังไม่ แพ้-ชนะกันซักกะทีนึง 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ช่วงนี้ชาวโซนตะวันออกสงสัยจะเข้างานกะดึกกันซะเป็นส ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 16/9/2010 14:13

อิอิ
จัดไป

รอดูวันหยุดและที่สำคัญตังค์ครับพี่น้อง
ระยอง-นครพนม

รอดูวันหยุดและที่สำคัญตังค์ครับพี่น้อง ...
HS4PBR โพสต์เมื่อ 23/9/2010 17:40

แล้วไม่ไปหรือคับ

จากระยองหลายคันอยู่ครับ...ใกล้ถึงวันจะประสานเรื่องเส้นทางกันอีกทีครับ
[img][/img]

จัดไป.......

ใครไปขอตามไปด้วยคน  ด้วย 1 คันนะครับ  ครั้งแรกครับขอติดตามผู้ช่ำชองครับ

อยากไปอะ ขอไปด้วยคนสิคะกำลังหาเพื่อนไปอยู่คะ อยู่สระแก้วไม่รู้ว่ามีใครไปบ้างอะ

ไปครับไปกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host