"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้า..ช่วยประกาศครับ     
งานช้างๆๆๆๆ  สุรินทร์คร๊าบพี่-น้อง
ผมเคยมีส่วนร่วมแสดงเมื่อปี2525ครับ ตอนเป็นเณรยู่ค่ายวีรวัฒน์ฯครับ
นั่งท้ายช้างเจ็บดากมากคร๊าบ..แต่หนุกดีคร๊าบ ไม่ต้องฝึก3วันสบายเลยคร๊าบ
อยากพาครอบครัวไปดูเหมือนกันคร๊าบ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

มิได้ครับ..เป็นคนบุรีรัมย์ครับ
ช่วงนั้นโดนฝึกอยู่ที่ ร23/3 ครับ พี่-น้อง อะหึ อะหึ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host