"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

zx อยากขึ้นดอยตง

ไม่ทราบว่า zx นั่ง  5 คน ไปเทที่ยวเชียงรายได้หรือเปล่า เป้าหมายหลักอยู่ที่ดอยตง
ใครมี่ข้อมูลช่วยบอกที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นั่ง 5 ไม่เคยครับ เคยแต่นั่ง 3 ขึ้นได้ แต่ขาลง ได้กลิ่นไหม้เหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ศุกร์หน้าจะไปดอยตุงค่ะ
ถ้ายังไงจะมาบอกนะคะว่าไปได้มั้ย^^

เพิ่งกลับมาจากดอยตุงครับ อากาศยามเช้าเริ่มเย็น มีหมอกปกคลุมสวยงามมาก

เพียงแต่ว่าไม่ได้ขับ city ขึ้นไปครับ

กาแฟเย็นร้านติดกับวงเวียนต้นตุงอร่อยมากครับ

ปั่นจักรยานขึ้นไปเมื่อเช้าวันที่ 13 ตค.ที่ผ่านมาครับ

300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host