"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แร็คพาวเวอร์ซึม ต้องเปลื่ยนหรือซ่อมดีค่ะ

ตอนนี้มีเสียงดังกุกๆ ช่างบอกน่าจะมาจากแร็ค ถ้าเปลี่ยนก็จะได้มาครบ แต่ราคามือสองกับสถานที่จะไปซื้อไม่ทราบเลยค่ะ รบกวนขอราคาไกล้เคียงและแหล่งซื้อด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ  ตัวถังเป็น TypeZปี2000ค่ะ เกียร์ออโต้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host