"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**รูปมีตติ้งระยอง+ฮอนด้าเรสซิ่งเฟส Part 1 By Mond13**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/9/2010 05:03 โดย Mond13

ณ . ร้านอาหารอีสาน

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/9/2010 05:15 โดย Mond13

ณ . ร้าน ป.แกงป่า

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่เหลือตามไปโหลดต่อได้ที่..  http://s812.photobucket.com/albums/zz47/LemOndTea/HCC/

...800 กว่ารูปครับ น่าจะมีครบทุกท่านนะครับ อิอิ ...

ปอ ปลา 1 .. คัดลงแค่บางรูปครับ ท่านใดไม่มีในนี้ อย่าได้น้อยใจไปนะจ๊ะ ฮิฮิ
ปอ ปลา 2 .. ท่านใดอย่างได้ไฟล์ใหญ่ต้นฉบับขอมาได้ครับ บอกเลขชื่อไฟล์มาครับ

ปอ สุดท้ายสำคัญมากครับ..
ปอ ปลา 3 .. รูปใดสร้างความร้าวฉาน(หนีทางบ้านมากับน้องๆ)ติดต่อม่อนด่วนครับจะทำการลบให้ทันท่วงที 55555+++

อันหลังนี่สำมะคัญสุดเลยยยยย...

เราเตือนท่านนะวันแรกที่พบปะกันแล้ว ถ้าใครแอบหนีที่บ้านมากะน้อง ๆ ไม่อยากให้ลงรูปหรือลบรูปออก
จะเสียค่าธรรมเนียม 500.- ตามกฎ กร๊ากกกกกกก

แทงกิ้ววววววววววตากล้องและคนลงน่ะจร๊ะ แจ่มมมมมมม55555
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

สวย ๆ หล่อๆ ทู้ก คนเนอะๆ เสียดาย วุ้ยๆ
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

ขอบคุณค่ะ ตากล้อง ดีใจจังเจอรูปตัวเองด้วย 555+ หาตั้งนาน ขอบคุณน๊าค๊า
เสน่ห์ของวันเวลาที่ผ่านเลย....คือ.....การมีความทรงจำดีดีไว้ให้คิดถึง
jeabzx@hotmail.com
086-8353316

แทม 17-50 F2.8 เนี๊ย ทำผมดูดีจริงๆ ขอบคุณตากล้องคร๊าบบบบ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host