"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพเยอะมากครับพี่เบ็น ป้าอ้อย สวยๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ได้ชมครับ ได้ภาพสมาชิกที่ไปร่วมงานครั้งนี้กันครบเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันทิตย์ไปอยู่ไหนน้องอรรถ...เค้านั่งกินกันต่อที่ร้ ...
Peackpoon โพสต์เมื่อ 31/8/2010 22:31

เห็นเค้าแข่งที่พีระฯ แล้วทนไม่ไหวครับ เลยไปขับ Go kart สาดโค้งที่พัทยามาครับ

มาเจอเบอร์น้ำ ไม่ได้รับอีกทีตอนสามทุ่ม ถามดูแล้วเห็นน้ำบอกกำลังจะกลับกันก็เลยไม่ได้แวะไปแจมครับ

ต้องขออภัยด้วยครับ ไว้คราวหน้าจะอยู่จนผับเลิกเลยครับพี่ตา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host