"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
www.monggarage.com

บอกพี่เคแนะนำมา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเป็นทรงทั่วไป เช่น ing หรืองานท้องตลาด หน้า-หลังเต็มก็ 15
ถ้าเป็นงานเเปลงก็ประมาณ 17-18 ขึ้นแล้วแต่แบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามมาหลายร้านและ 17-18k ทั้งนั้นเลย T_T
สงสัยต้องค่อยๆทำ  ...
nazcaaha โพสต์เมื่อ 7/9/2010 12:32

จะเอาทรงไหนครับ

ตอบกลับ  CITY_SPORT

รบกวนถาม ศูนย์บริการฮอนด้า แถวชลบุ ...
jungle1234 โพสต์เมื่อ 16/10/2011 00:02

ผมไม่เคยเข้า 0 ครับ
เข้า 0 กลาง
ชื่ออู่สุนทรเข้าตรงตรงข้ามจตุจักรครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host