"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามร้านทำสเกิร์ตในชลบุรี

รบกวนถามร้านรทำสเกิร์ตแต่งดีๆในชลบุรีพอมีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคับ
พอดีเพิ่งถอยไปชนเสาร้านล้างรถมา ไฟเบอร์แตกกลางเลย เลยกะว่า
ถือโอกาสแต่งไปเลย พอจะทราบราคาคร่าวๆไหมครับ เคยไปถามอยู่ร้านนึง
ถ้าทำทั้งชิ้นไม่ต่อลิ้น 17K. ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชาวชลบุรีช่วยน้องหน่อยเร็ว    ว่าแต่ร้านเยอะใากเลยนะชลบุรีเนี้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

www.monggarage.com

บอกพี่เคแนะนำมา

อ๋อ ร้านนี้เคยเห็นแล้วครับ เด๊วจะแวปไปสืบดู
ขอบคุงครับ
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

Free Style Chonburi ครับ
มีให้เลือกเยอะดีครับ

ตอบกลับ 5# kim_nattawoot

PS Modify ครับ

ถ้าเป็นทรงทั่วไป เช่น ing หรืองานท้องตลาด หน้า-หลังเต็มก็ 15
ถ้าเป็นงานเเปลงก็ประมาณ 17-18 ขึ้นแล้วแต่แบบ

ถามมาหลายร้านและ 17-18k ทั้งนั้นเลย T_T
สงสัยต้องค่อยๆทำ เอิ๊กๆๆ
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

ถามมาหลายร้านและ 17-18k ทั้งนั้นเลย T_T
สงสัยต้องค่อยๆทำ  ...
nazcaaha โพสต์เมื่อ 7/9/2010 12:32

จะเอาทรงไหนครับ

สงสัยต้องค่อยๆทำ  ...
nazcaaha โพสต์เมื่อ 7/9/2010 12:32

มี Monto อีกที่ครับ แต่อยู่ระยอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host